View wishlist“Đèn đường Solar Light Mắt Ngọc IZU-LTMN1000W (1000W)” has been added to your wishlist
1.500.000 ₫
Còn hàng
Đèn thân dài /pin liền thể Diện tích chiếu sáng 1000m2 Độ cao lắp đặt 5-6m(Tấm pin mono 6V/36W, pin 3.2V/36.000mah).
Thời gian sạc 6h, thời gian chiếu sáng 15-20h
Danh mục: NLMT Mắt Ngọc IZU
Thông tin bổ sung
| Bảo Hành | 36T |
|---|---|
| Ghi Chú | KV |
Be the first to review “Đèn đường Solar Light Mắt Ngọc IZU-LTMN1000W (1000W)” Hủy